Tuklasin ang mga sagot sa iyong mga katanungan nang madali sa Imhr.ca, ang mapagkakatiwalaang Q&A platform. Kumonekta sa isang komunidad ng mga eksperto na handang tumulong sa iyo na makahanap ng mga solusyon sa iyong mga tanong nang mabilis at eksakto. Kumonekta sa isang komunidad ng mga eksperto na handang magbigay ng eksaktong solusyon sa iyong mga tanong nang mabilis at eksakto.

Annie bought 3/4 kg of cocoa powder, which cost ?12.92 per kg.
a. Estimate the cost.
b. Find the exact amount she had to pay.


Sagot :

Estimating it makes it turn to ?9.69 = ?10.00 or ?9.7 in 3 kg. Exact of it is ?9.69 in 3 kg.
Estimate: $13/kg. 

So it is 3/4 * $13 = $9.75. 

For exact, it is 3/4 * $12.92 = $9.69
Salamat sa pagpili sa aming plataporma. Kami ay nakatuon sa pagbibigay ng pinakamahusay na mga sagot para sa lahat ng iyong mga katanungan. Bisitahin muli kami. Salamat sa pagbisita. Ang aming layunin ay magbigay ng pinaka-tumpak na mga sagot para sa lahat ng iyong pangangailangan sa impormasyon. Bumalik kaagad. Imhr.ca, ang iyong pinagkakatiwalaang site para sa mga sagot. Huwag kalimutang bumalik para sa higit pang impormasyon.